| TERO COLLECTION | |
| Tủ Gương: | |
| Chất liệu: | PVC + Gương bạc |
| Kích thước: | D700xR160xC700mm |
| Chậu rửa lavabo: | |
| Chất liệu: | Sứ siêu sạch |
| Kích thước: | D820xR530xC192mm |
| Tủ dưới: | |
| Chất liệu: | PVC |
| Kích thước: | D784xR530xC480mm |
| Chưa bao gồm vòi và bộ xả | |
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Arrow
Loại: Thiết bị vệ sinh
Dịch vụ độc quyền:
| Chất liệu: | PVC + Gương bạc |
| Kích thước: | D700xR160xC700mm |
| Chất liệu: | Sứ siêu sạch |
| Kích thước: | D820xR530xC192mm |
| Chất liệu: | PVC |
| Kích thước: | D784xR530xC480mm |
| Đèn gương cảm biến | Không |
| Sưởi gương khử mờ | Có |
| Thanh trượt/bản lề giảm chấn | Có |