| ROSIE COLLECTION | |
| Tủ gương LED: | |
| Chất liệu: | Gương bạc + Gỗ plywood + Đèn led |
| Kích thước: | D750xR160xC710mm |
| Chậu rửa lavabo: | |
| Chất liệu: | Sứ siêu sạch |
| Kích thước: | D800xR480xC200mm |
| Tủ dưới: | |
| Chất liệu: | Gỗ plywood |
| Kích thước: | D772xR466xC480mm |
| Chưa bao gồm vòi và bộ xả | |
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Arrow
Loại: Thiết bị vệ sinh
Dịch vụ độc quyền:
| Chất liệu: | Gỗ plywood + Gương bạc + Đèn led |
| Kích thước: | D750xR160xC710mm |
| Chất liệu: | Sứ siêu sạch |
| Kích thước: | D800xR480xC200mm |
| Chất liệu: | Gỗ plywood |
| Kích thước: | D772xR466xC480mm |
| Đèn gương cảm biến | Có |
| Sưởi gương khử mờ | Có |
| Thanh trượt/bản lề giảm chấn | Có |