| Kích thước: | D510xR281xC599mm |
| Kiểu thoát nước: | Thoát xuống sàn 185mm |
| Kiểu xả: | Xả hút xoáy |
| Lượng nước xả: | 3.5L/lần |
| Áp lực nước yêu cầu: | 0.02 – 0.8 MPa |
| Màu sắc: | Trắng |
| Phụ kiện kèm theo: | Bộ cấp nước/Vòng đệm kín |
| Nắp bồn cầu cần dùng: | AB1167S/Nắp PP |
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Arrow
Loại: Thiết bị vệ sinh
Dịch vụ độc quyền:
| Kiểu xả | Xả hút xoáy (cầu vồng) |
| Lượng nước xả | 3.5L/lần |
| Chất liệu | Sứ cao cấp |
| Tâm thoát | 305/400mm |