| Kích thước: | D736xR382xC743mm |
| Hệ thống xả: | Xả Siphonic xoáy |
| Chế độ xả: | Xả kép 5L / 3.5L |
| Rough-in: | S-Trap 300mm hoặc 400mm |
| Màu sắc: | Trắng |
| Chất liệu: | Sứ cao cấp tráng men kháng khuẩn |
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Arrow
Loại: Thiết bị vệ sinh
Dịch vụ độc quyền:
| Kiểu xả | Xả siphon |
| Lượng nước xả | 5/3.5L |
| Chất liệu | Sứ cao cấp |
| Tâm thoát | 305/400mm |