| Kích thước: | D640xR375xC685mm |
| Kiểu xả: | Xả Siphonic |
| Lượng nước xả: | Hai chế độ 4.5/3L |
| Tâm thoát: | 305/400mm |
| Men sứ cao cấp chống bám bẩn | |
| Bộ phụ kiện tiêu chuẩn, nắp bồn cầu PP đóng êm, dây cấp nước, van Khóa 1 đường nước | |
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Arrow
Loại: Thiết bị vệ sinh
Dịch vụ độc quyền:
| Kiểu xả | Xả siphon |
| Lượng nước xả | 4.5/3L |
| Chất liệu | Sứ cao cấp |
| Tâm thoát | 305/400mm |