| Series 10 | |
| Chất liệu khung: | Nhôm hàng không 6463 |
| Màu sắc khung: | Màu bạc sáng, Màu đen mờ vân xước, Xám 90 |
| Độ dày kính: | 8mm, 10mm |
| Cách mở/dạng cửa: | Cửa trượt |
| Kích thước: | |
| Đối với độ dày kính 8mm: | |
| Chiều ngang: | 1300mm - 2400mm |
| Chiều cao: | 1800mm - 2200mm |
| Đối với độ dày kính 10mm: | |
| Chiều ngang: | 1300mm - 2400mm |
| Chiều cao: | 1800mm - 2400mm |
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Arrow
Loại: Thiết bị vệ sinh
Dịch vụ độc quyền:
| Chất liệu khung | Nhôm hàng không |
| Kinh cường lực | Có |
| Độ dày kính | 8-10mm |
| Cửa mở | Trượt ngang |
| Màu sắc | Nhiều màu sắc |