| Series 48 | |
| Chất liệu khung: | SUS 304 |
| Màu sắc khung: | Đen mờ, Crom bóng, Màu xám 90, Champagne xước |
| Độ dày kính: | 8mm, 10mm |
| Cách mở/dạng cửa: | Cửa mở bản lề - Kích thước: |
| Độ dày kính 8mm: | |
| Chiều rộng: | 250mm - 1350mm |
| Chiều cao: | 1800mm - 2200mm |
| Độ dày kính 10mm: | |
| Chiều rộng: | 250mm - 1350mm |
| Chiều cao: | 1800mm - 2800mm |
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Arrow
Loại: Thiết bị vệ sinh
Dịch vụ độc quyền:
| Chất liệu khung | Thép |
| Kinh cường lực | Có |
| Độ dày kính | 8-10mm |
| Cửa mở | Trượt ngang |
| Màu sắc | Nhiều màu sắc |