| Series 51 | |
| Chất liệu khung: | SUS 304 |
| Màu sắc: | Đen mờ, Crom bóng, Xám 90, Champagne xước |
| Độ dày kính: | 10mm |
| Tay nắm: | ALS127 |
| Cách mở/dạng cửa: | Cửa trượt |
| Kích thước: | |
| Chiều dài: | 1200mm-1800mm |
| Chiều rộng: | 250mm-1350mm |
| Chiều cao: | 1800mm-2400mm |
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Arrow
Loại: Thiết bị vệ sinh
Dịch vụ độc quyền:
| Chất liệu khung | SUS 304 |
| Kinh cường lực | Có |
| Độ dày kính | 10mm |
| Cửa mở | Trượt ngang |
| Màu sắc | Nhiều màu sắc |