| Series 65 | |
| Chất liệu khung: | Nhôm hàng không 6463 |
| Màu sắc: | Đen mờ, Crom bóng, Xám 90 |
| Độ dày kính: | 8mm |
| Tay nắm: | ALS126 |
| Cách mở/dạng cửa: | Cửa xoay trục (Buồng hình kim cương) |
| Kích thước: | |
| Tường trái: | 650mm-1350mm |
| Tường phải: | 650mm-1350mm |
| Chiều cao: | 1800mm-2200mm |
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Arrow
Loại: Thiết bị vệ sinh
Dịch vụ độc quyền:
| Chất liệu khung | Nhôm hàng không |
| Kinh cường lực | Có |
| Độ dày kính | 8mm |
| Cửa mở | Xoay trục |
| Màu sắc | Nhiều màu sắc |