| Series 293L | |
| Chất liệu khung: | SUS 304 |
| Màu sắc khung: | Đen mờ, Crom bóng |
| Độ dày kính: | 8mm |
| Cách mở/dạng cửa: | Cửa trượt 3 cánh liên động |
| Kích thước: | |
| Chiều ngang: | 1000mm - 1600mm |
| Chiều cao: | 1800mm - 2200mm |
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Arrow
Loại: Thiết bị vệ sinh
Dịch vụ độc quyền:
| Chất liệu khung | SUS 304 |
| Kinh cường lực | Có |
| Độ dày kính | 8mm |
| Cửa mở | Trượt ngang |
| Màu sắc | Nhiều màu sắc |