| Series 69 | |
| Chất liệu khung: | SUS 304 |
| Màu sắc khung: | Đen mờ, Crom bóng, Màu xám 90, Titan sa mạc |
| Độ dày kính: | 8mm |
| Cách mở/dạng cửa: | Cửa trượt đôi |
| Kích thước: | Chiều ngang (1300mm - 2000mm) |
| Chiều cao (1500mm - 2200mm) | |
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Arrow
Loại: Thiết bị vệ sinh
Dịch vụ độc quyền:
| Chất liệu khung | Thép |
| Kinh cường lực | Có |
| Độ dày kính | 8mm |
| Cửa mở | Lùa đôi |
| Màu sắc | Crom |