| Kích thước: | D680xR480xC220mm |
| Chất liệu: | SUS 304 |
| Kích thước khoét lỗ: | D678xR478mm |
| Độ dày: | 0.8mm |
| Thiết kế: | 1 hộc |
| Miếng đệm giảm tiếng ồn: | Có |
| Đã bao gồm bộ xả | |
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Arrow
Loại: Thiết bị vệ sinh
Dịch vụ độc quyền:
| Chất liệu | SUS 304 |
| Độ dày mặt panel | 3mm |
| Độ dày bồn | 0.8mm |
| Bề mặt | Xước |