| Màu sắc: | Trắng |
| Chất liệu: | Thân máy ASA |
| Lắp đặt: | Treo tường |
| Kích hoạt: | Bằng cảm biến |
| Chế độ gió: | Gió nóng và gió lạnh |
| Kích thước: | D100xR100xC44mm |
| Tần số: | 1.900W |
| Nguồn điện: | AC 220V – 240V (50Hz) |
| Tốc độ gió: | 85 – 95 m/s |
| Thời gian sấy tay: | Tối đa 20 giây |
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Arrow
Loại: Thiết bị vệ sinh
Dịch vụ độc quyền:
| Chất liệu | Thân máy ASA |
| Chế độ gió | 2 chế độ |
| Tần số | 1.900W |
| Nguồn điện | AC 220V – 240V (50Hz) |
| Tốc độ gió | 85 – 95 m/s |
| Thời gian sấy tay | Tối đa 20s |