| Kích thước: | D100xR100xC51mm |
| Chất liệu: | SUS 304 |
| Màu: | Crom |
| Tính năng: | Ngăn mùi |
| Ống chờ thoát: | Φ50-Φ90 |
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Arrow
Loại: Thiết bị vệ sinh
Dịch vụ độc quyền:
| Kích thước | D100 x R100 x C51 mm |
| Ống chờ thoát | Φ50 - Φ90 mm |
| Chất liệu | Inox SUS 304 chống gỉ |
| Tính năng | Ngăn mùi, thoát nước nhanh |
| Bề mặt | Mạ crom sáng bóng |