| Thân sen: | Đồng thau cao cấp |
| Tay cầm: | Kẽm chắc chắn |
| Bề mặt hoàn thiện: | Mạ chrome sáng bóng |
| Đầu vòi sen chính: | Nhựa ABS, đường kính φ231mm |
| Tay sen cầm tay: | Nhựa ABS, 3 chức năng, φ111mm |
| Dây vòi sen: | PVC mềm dẻo, dài 1,5m |
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Arrow
Loại: Thiết bị vệ sinh
Dịch vụ độc quyền:
| Tay sen 3 chế độ | Có |
| Silicon chống bám cặn | Có |
| Màn hình LED | Không |