| Kích thước: | D200xR60xC138.2mm |
| Màu sắc: | Đen mờ |
| Tay sen 3 chế độ phun | |
| Đã bao gồm bộ trộn | |
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Arrow
Loại: Thiết bị vệ sinh
Dịch vụ độc quyền:
| Lõi van | Ceramic 35mm nhập khẩu |
| Đầu sen | Bọc silicon mềm |
| Bề mặt | Mạ crom |
| Phụ kiện | Đã bao gồm bộ trộn |
| Tay sen 3 chế độ | Có |
| Đèn LED | Không |
| Chống nước | IPX4 - IPX6 |
| Sản phẩm | D200 x R60 x C138.2mm |
| Bát sen | 200 x 11.5mm |