| Kích thước: | D208xR32xC400mm |
| Màu sắc: | Mạ crom |
| Tay sen 3 chế độ phun | |
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Arrow
Loại: Thiết bị vệ sinh
Dịch vụ độc quyền:
| Lõi van | Ceramic nhập khẩu |
| Đầu sen | Bọc silicon mềm |
| Bề mặt | Mạ crom |
| Phụ kiện | Bao gồm củ sen |
| Tay sen 3 chế độ | Có |
| Đèn LED | Không |
| Chống nước | Có |
| Sản phẩm | D208xR32xC400mm |
| Bát sen | Φ110mm, ABS |